Đèn Led Âm Trần Chóa Sâu 24w Philips Meson c Rc Rd 200
Posted on by admin
319.000 ₫ Giá gốc là: 319.000 ₫.185.000 ₫Giá hiện tại là: 185.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 24W.
✅ Quang thông: 1850 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K.
✅ Chỉ số màu: CRI 90.
✅ Kích thước: Φ215*H45mm.
✅ Lỗ khoét: Φ200mm.
✅ Tuổi thọ: 30.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Philips Meson c Rc Rd 200 24W
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Meson c Rc Rd 200 24W 65K / 40K |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 24w |
| Hệ số công suất | PF 0.5 |
| Quang Thông | 1850 Lumen |
| Quang Hiệu | 77 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung tính |
| Chỉ số màu | 90 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ215*H45 mm |
| Lỗ khoét | Φ200 mm |
| Tuổi thọ | 30.000 h |
Ứng Dụng Của Philips Meson c Rc Rd 200 24W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.