Đèn Led Âm Trần Chóa Sâu 17w Philips Meson c Rc Rd 150
Posted on by admin
133.000 ₫ – 150.000 ₫Khoảng giá: từ 133.000 ₫ đến 150.000 ₫
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 17W.
✅ Quang thông: 1250 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K / Đổi 3 màu.
✅ Chỉ số màu: CRI 90.
✅ Kích thước: Φ165*H45mm.
✅ Lỗ khoét: Φ150mm.
✅ Tuổi thọ: 30.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Philips Meson c Rc Rd 150 17W
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Meson c Rc Rd 150 17W 65K/40K Meson c Rc Rd SSW 150 17W |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 17w |
| Hệ số công suất | PF 0.5 |
| Quang Thông | 1250 Lumen |
| Quang Hiệu | 73 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / Đổi 3 màu |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung tính |
| Chỉ số màu | 90 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ165*H45 mm |
| Lỗ khoét | Φ150 mm |
| Tuổi thọ | 30.000 h |
Ứng Dụng Của Philips Meson c Rc Rd 150 17W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.