Đèn Led Âm Trần Chóa Sâu 9w Philips Meson c Rc Rd 100
Posted on by admin
104.000 ₫ – 115.000 ₫Khoảng giá: từ 104.000 ₫ đến 115.000 ₫
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 9W.
✅ Quang thông: 640 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K / Đổi 3 màu.
✅ Chỉ số màu: CRI 90.
✅ Kích thước: Φ115*H40mm.
✅ Lỗ khoét: Φ100mm.
✅ Tuổi thọ: 30.000h.
Từ khoá: đèn led âm trần 9w
Mã sản phẩm:
Philips Meson c Rc Rd 100 9W
Danh mục:
Đèn led âm trần Philips
Tags:
đèn led âm trần 9w
Thương hiệu:
Philips
Thông Số Kỹ Thuật Của Philips Meson c Rc Rd 100 9W
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Meson c Rc Rd 100 9W 65K / 40K Meson c Rc Rd SSW 100 9W |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 9w |
| Hệ số công suất | PF 0.5 |
| Quang Thông | 640 Lumen |
| Quang Hiệu | 70 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / Đổi 3 màu |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung tính |
| Chỉ số màu | 90 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ115*H40 mm |
| Lỗ khoét | Φ100 mm |
| Tuổi thọ | 30.000 h |
Ứng Dụng Của Philips Meson c Rc Rd 100 9W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.