Đèn Led bán nguyệt Rạng Đông M66 60w 1m2
Posted on by admin
341.000 ₫ Giá gốc là: 341.000 ₫.204.600 ₫Giá hiện tại là: 204.600 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 60W.
✅ Quang thông: 6.900 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K / 3000K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: L1200*W86*H30mm.
✅ Tuổi thọ: 30.000h.
✅ Điều chỉnh độ sáng: Không.
Từ khoá: đèn bán nguyệt 1m2
Mã sản phẩm:
Rạng Đông M66 1200/60w
Danh mục:
Đèn bán nguyệt Rạng Đông
Tags:
đèn bán nguyệt 1m2
Thương hiệu:
Rạng Đông
Thông số kỹ thuật của Đèn led bán nguyệt 1m2 60w Rạng Đông M66
| Thương hiệu | Rạng Đông |
|---|---|
| Mã sản phẩm | M66 1200/60w |
| Điện áp | 220V |
| Công suất | 60w |
| Hệ số công suất | PF 0.5 |
| Quang Thông | 6.900 Lumen |
| Quang Hiệu | 115 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3000K |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung Tính / Vàng |
| Chỉ số màu | CRI 80 |
| Góc chiếu | 160⁰ |
| Chỉ số chống xâm nhập | IP 20 |
| Kích thước | L1200*W86*H30mm |
| Tuổi thọ | 30.000h |
Ứng Dụng Của Rạng Đông M66 60w 1m2
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.