Đèn LED Ốp Trần Rạng Đông LN09 220/22W
Posted on by Admin Admin
381.000 ₫ Giá gốc là: 381.000 ₫.228.600 ₫Giá hiện tại là: 228.600 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Điện áp: 150V – 250V.
✅ Công suất: 22W.
✅ Quang thông: 2.090 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K – 4000K – 3000K.
✅ Màu ánh sáng: Đổi 3 màu Trắng – Trung tính – Vàng.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Chỉ số bảo vệ xâm nhập: IP20.
✅ Kích thước: 207*29mm.
✅ Chất liệu: Nhôm.
✅ Tuổi thọ: 20.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Rạng Đông LN09 220/22W
| THƯƠNG HIỆU | Rạng Đông |
|---|---|
| MÃ SẢN PHẨM | LN09 220/22W |
| ĐIỆN ÁP | 150V – 250V |
| CÔNG SUẤT | 22w |
| QUANG THÔNG | 2.090 Lumen |
| QUANG HIỆU | ~80 lumen/watt |
| NHIỆT ĐỘ MÀU | 6500K – 4000K – 3000K |
| MÀU ÁNH SÁNG | Đổi 3 màu Trắng – Trung tính – Vàng |
| CHỈ SỐ MÀU | 80 |
| TUỔI THỌ | 20.000 h |
| CHẤT LIỆU | Nhôm |
| BỘ NGUỒN | Tích hợp |
| CHỈ SỐ BẢO VỆ XÂM NHẬP | IP20 |
| KÍCH THƯỚC | 207*29mm |
| KIỂU DÁNG | Tròn |
Ứng Dụng Của Rạng Đông LN09 220/22W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Trung tâm thương mại | Nhà hàng | Khách sạn |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.