Đèn Led Ốp Trần Philips CL610 AIO 36w 27-40-65k
Posted on by Admin Admin
1.486.000 ₫
Trạng thái: Còn hàng
✅ Điện áp: 220V.
✅ Công suất: 36W.
✅ Quang thông: 3.800 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 2700K / 4000K / 6500K.
✅ Màu ánh sáng: Vàng / Trung tính / Trắng.
✅ Chỉ số màu: CRI > 80.
✅ Kích thước: Φ385*H76 mm.
✅ Tuổi thọ: 20.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Philips CL610 AIO 36w 27-40-65k
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CL610 AIO 36w 27-40-65k sparkle HV RC 02 |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 36w |
| Quang Thông | 3.800 Lumen |
| Quang Hiệu | ~105 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 2700K / 4000K / 6500K |
| Màu ánh sáng | Vàng / Trung tính / Trắng |
| Chỉ số màu | >80 |
| Góc chiếu | rộng |
| Kích thước | Φ385*H76 mm |
| Tuổi thọ | 20.000 h |
| Màu sắc | Trắng kết hợp hàng triệu ngôi sao li ti trên mặt đèn |
Ứng Dụng Của Philips CL610 AIO 36w 27-40-65k
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Trung tâm thương mại | Nhà hàng | Khách sạn |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.