Máng đèn tán quang gắn nổi Paragon PSFB418L40 4x10W
Posted on by Admin Admin
1.783.000 ₫ Giá gốc là: 1.783.000 ₫.1.069.800 ₫Giá hiện tại là: 1.069.800 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅Điện áp: 220 – 240V.
✅Công suất: 4*10W.
✅Hệ số công suất: PF 0.9.
✅Quang thông: 3.200 lumen.
✅Quang hiệu: 80 lm/w.
✅Chỉ số hoàn màu: CRI > 80.
✅Chỉ số bảo vệ: IP 20.
✅Kích thước: 612*612*90mm.
✅Tuổi thọ: 50.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Paragon PSFB418L40
| Thương hiệu | Paragon |
|---|---|
| Điện áp | 220 – 240V |
| Mã sản phẩm | PSFB418L40 |
| Công suất | 4*10W |
| Hệ số công suất | PF > 0.9 |
| Quang thông | 3.200 lumen |
| Quang hiệu | 80 lm/w |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4200K / 3000K |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80 |
| Chỉ số bảo vệ | IP 20 |
| Tuổi thọ | 50.000h |
| Số lượng bóng | 4 |
| Kích thước | 612*612*90 mm |
Ứng Dụng Của Paragon PSFB418L40 4x10W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Nhà máy | Nhà kho | Trung tâm thương mại | Nhà thi đấu | Sân bay | Trường học | Trung tâm thương mại |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai





