Đèn Led Ốp Trần Cảm Biến Chống Thấm Panasonic HHGXQ14288 12W
Posted on by Admin Admin
1.172.000 ₫ Giá gốc là: 1.172.000 ₫.703.000 ₫Giá hiện tại là: 703.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅Điện áp: 220-240V.
✅Công suất: 12w.
✅Quang thông: 860 lm.
✅Ánh sáng: 4000K / 6500K.
✅Chỉ số hoàn màu: CRI80.
✅Chỉ số xâm nhập: IP20.
✅Kích thước: Φ254*H92mm.
✅Tuổi thọ: 25.000 giờ.
✅Chất liệu: Thân đèn bằng thép / PMMC mặt đèn.
Thông Số Kỹ Thuật Của Panasonic HHGXQ14288 12W
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HHGXQ143188 |
| Công suất | 12w |
| Quang thông | 860 lumen |
| Quang hiệu | 75 lm/w |
| Màu ánh sáng | Đổi 3 màu 3000K – 4000K – 6500K |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80 |
| Chỉ số IP | 20 |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Kích thước | Φ254*H92mm |
| Chất liệu | Thân đèn bằng thép |
| Chức năng | Chống ẩm & cảm biến chuyển động |
Ứng Dụng Của Panasonic HHGXQ14288 12W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Trung tâm thương mại | Nhà hàng | Khách sạn |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.