Đèn Led Âm Trần Cảm Biến Nanoco NSD093S 9w
Posted on by Admin Admin
311.000 ₫ Giá gốc là: 311.000 ₫.202.000 ₫Giá hiện tại là: 202.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 9W.
✅ Quang thông: 600 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 3000K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: Φ145*H22mm.
✅ Lỗ khoét: Φ135mm.
✅ Tuổi thọ: 25.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Nanoco NSD093S 9w
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | NSD093S |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 9w |
| Quang Thông | 600 Lumen |
| Quang Hiệu | ~80 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Màu ánh sáng | Vàng |
| Chỉ số màu | 80 |
| Góc chiếu | 120⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ145*H22 mm |
| Lỗ khoét | Φ135 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 h |
| Chất liệu | Nhôm |
| Công dụng | Đèn tự động bật khi có người chuyển động vào vùng phát hiện của cảm biến, Đèn tự động tắt sau 30-45 giây kết thúc chuyển động |
Ứng Dụng Của Nanoco NSD093S 9w
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.