Đèn Led Âm Trần Mira Nanoco NPM12 12W
Posted on by Admin Admin
107.000 ₫ – 118.000 ₫Khoảng giá: từ 107.000 ₫ đến 118.000 ₫
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 12W.
✅ Quang thông: 1.000 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 3000K / 4000K / 6500K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: Φ151*H22mm.
✅ Lỗ khoét: Φ135mm.
✅ Tuổi thọ: 25.000h.
Từ khoá: đèn downlight 12w
Mã sản phẩm:
Nanoco NPM12 12W
Danh mục:
Đèn led âm trần Nanoco
Tags:
đèn downlight 12w
Thương hiệu:
Nanoco
Thông Số Kỹ Thuật Của Nanoco NPM12 12W
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | NPM126 / NPM124 / NPM123 / NPM12C |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 12w |
| Quang Thông | 1.000 Lumen |
| Quang Hiệu | ~80 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4000K / 6500K |
| Màu ánh sáng | Vàng / Trung tính / Trắng |
| Chỉ số màu | 80 |
| Góc chiếu | 120⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ151*H22 mm |
| Lỗ khoét | Φ135 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 h |
| Chất liệu | Nhôm nhựa |
Ứng Dụng Của Nanoco NPM12 12W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.