Đèn Led Ốp Trần MPE SRDLB-24 24W
Posted on by Admin Admin
208.000 ₫ – 264.000 ₫Khoảng giá: từ 208.000 ₫ đến 264.000 ₫
Trạng thái: Còn hàng
✅ Điện áp: 100- 240VAC.
✅ Công suất: 24W.
✅ Quang thông: 2.400Lm.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 3000K / 4000K
✅ Màu ánh sáng: Trắng / Vàng / Trung tính / Đổi 3 màu
✅ Chỉ số màu: CRI>80.
✅ Góc chiếu: 120.
✅ Kích thước: Ø173*H38 mm.
✅ Tuổi thọ: 30.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của MPE SRDLB-24 24W
| Thương hiệu | MPE |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SRDL-24T/ SRDL-24V / SRDL-24N / SRDL-24/3C / SRDLB-24T / SRDLB-24N / SRDLB-24N / SRDLB-24/3C / SSDL-24T / SSDL-24N / SSDL-24V / SSDL-24/3C / SSDLB-24T / SSDLB-24N / SSDLB-24V / SSDLB-24/3C |
| Điện áp | 100- 240VAC |
| Công suất | 24W |
| Quang Thông | 2.400 Lumen |
| Quang Hiệu | ~100 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K – 3000K – 4000K |
| Màu ánh sáng | Trắng – Vàng – Trung tính – Đổi 3 màu |
| Chỉ số màu | >80 |
| Góc chiếu | 120 |
| Kích thước | Ø173*H38 mm |
| Tuổi thọ | 30.000 h |
| Màu sắc | Đen / Trắng |
| Kiểu dáng | Tròn / Vuông |
Ứng Dụng Của MPE SRDL-24 24W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Trung tâm thương mại | Nhà hàng | Khách sạn |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.