Bộ đèn máng xương cá âm trần 2 bóng ledtube 0.6m MPE MATL-210
Posted on by Admin Admin
741.800 ₫ Giá gốc là: 741.800 ₫.482.000 ₫Giá hiện tại là: 482.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅Số lượng bóng: 2.
✅Chỉ số hoàn màu: CRI > 80.
✅Kích thước: 625*305*83mm.
✅Lỗ khoét: 585*280mm.
✅Tuổi thọ: 30.000h.
✅Chất liệu: khung nhôm sơn tĩnh điện.
Sản phẩm có giá đã bao gồm bóng.
Thông Số Kỹ Thuật Của MPE MATL-210
| Thương hiệu | MPE |
|---|---|
| Mã sản phẩm | MATL-210T / MATL-210V |
| Số lượng bóng | 2 |
| Kích thước | 625*305*83 mm |
| Lỗ khoét | 585*280 mm |
| Chỉ số bảo vệ | IP 20 |
| Chỉ số hoàn màu | CRI > 80 |
| Tuổi thọ | 30.000h |
| Chất liệu | khung nhôm sơn tĩnh điện |
Ứng Dụng Của MPE MATL-210
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|
| Nhà máy | Nhà kho | Trung tâm thương mại | Nhà thi đấu | Sân bay |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai




