Đèn Spotlight KingLed Tourmaline DA-DLRC 7W T63
Posted on by admin
454.000 ₫ Giá gốc là: 454.000 ₫.318.000 ₫Giá hiện tại là: 318.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅Điện áp: 220V – 240V.
✅Công suất: 7W.
✅Quang thông: ~470 lumen.
✅Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K / 3000K.
✅Chỉ số màu: CRI > 90.
✅Góc chiếu: 15⁰.
✅Kích thước: Ø63*H70 mm.
✅Lỗ khoét: Ø58 mm.
✅Tuổi thọ: 50.000h.
Từ khoá: đèn spotlight 7w
Mã sản phẩm:
KingLed DA-DLRC-7SS-T63 7W
Danh mục:
Đèn spotlight Kingled
Tags:
đèn spotlight 7w
Thương hiệu:
Kingled
Thông Số Kỹ Thuật Của KingLed DA-DLRC-7SS-T63 7W
| Thương Hiệu | Kingled |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | DA-DLRC-7SS-T63-V/TT/T |
| Điện Áp | 220V – 240V |
| Công Suất | 7w |
| Quang Thông | 490 / 470 / 450 Lumen |
| Quang Hiệu | ~65 lumen/watt |
| Nhiệt Độ Màu | 6500K / 4000K / 3000K |
| Màu Ánh Sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Chỉ Số Hoàn Màu | CRI>90 |
| Góc Chiếu | 15⁰ |
| Kích Thước | Φ63*H70 mm |
| Lỗ Khoét | Ø58 mm |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập | IP44 |
| Tuổi Thọ | 50.000 h |
| Dimmable | No dim |
Ứng dụng của KingLed DA-DLRC-7SS-T63 7W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | |
|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Siêu thị | Nhà hàng | Khách sạn |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.