Đèn Rọi Đế Ngồi Euroto FN-392 15w
Posted on by admin
860.000 ₫ Giá gốc là: 860.000 ₫.473.000 ₫Giá hiện tại là: 473.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 15W.
✅ Quang thông: 1800 lm.
✅ Hiệu suất: 120 lm/m.
✅ Nhiệt độ màu: 6000K / 4000K / 3000K.
✅ Chỉ số màu: CRI 95.
✅ Góc chiếu: 24°.
✅ Tuổi thọ: 50.000h.
✅ Kích thước: Ø60*H145 mm.
Từ khoá: đèn rọi đế ngồi
Mã sản phẩm:
Euroto FN-392 15w
Danh mục:
Đèn rọi ray Euroto
Tags:
đèn rọi đế ngồi
Thương hiệu:
Euroto
Thông Số Kỹ Thuật Của Euroto FN-392 15w
| Thương Hiệu | Euroto |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | FM-392 / FN-394 |
| Điện Áp | 220-240V |
| Công Suất | 15w |
| Quang Thông | 1800 Lumen |
| Quang Hiệu | 120 lumen/watt |
| Nhiệt Độ Màu | 6000K / 4000K / 3000K |
| Màu Ánh Sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Chỉ Số Màu | 95 |
| Góc Chiếu | 24⁰ |
| Tuổi Thọ | 50.000 h |
| Kích thước | Ø60*H145 mm |
| Màu Sắc | Trắng / Đen |
Ứng Dụng Của Euroto FN-392 15w
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | |
|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.