Đèn Downlight Chỉnh Góc Nanoco NADL09 9w
Posted on by Admin Admin
183.000 ₫ Giá gốc là: 183.000 ₫.119.000 ₫Giá hiện tại là: 119.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 9W.
✅ Quang thông: 810 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 3000K / 4000K / 6500K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: Φ95*H46mm.
✅ Lỗ khoét: Φ75-80mm.
✅ Tuổi thọ: 25.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Nanoco NADL09 9w
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | NADL096 / NADL094 / NADL093 |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 9w |
| Quang Thông | 810 Lumen |
| Quang Hiệu | ~80 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4000K / 6500K |
| Màu ánh sáng | Vàng / Trung tính / Trắng |
| Chỉ số màu | 80 |
| Góc chiếu | 38⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ95*H46 mm |
| Lỗ khoét | Φ70-80 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 h |
| Chất liệu | Nhựa PC |
Ứng Dụng Của Nanoco NADL09 9w
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.