Đèn Âm Trần Panasonic DN 2G NNV7002WE1A 12W
Posted on by Admin Admin
266.000 ₫ Giá gốc là: 266.000 ₫.159.600 ₫Giá hiện tại là: 159.600 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 12W.
✅ Quang thông: 960 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K / 3000K.
✅ Chỉ số màu: CRI > 80.
✅ Kích thước: Φ129*H32 mm.
✅ Lỗ khoét: Φ110 mm.
✅ Tuổi thọ: 20.000h.
✅ Điều chỉnh độ sáng: Không.
Từ khoá: đèn downlight 12w
Mã sản phẩm:
Panasonic NNV7002WE1A 12W
Danh mục:
Đèn led âm trần Panasonic
Tags:
đèn downlight 12w
Thương hiệu:
Panasonic
Thông Số Kỹ Thuật Của Panasonic NNV7002WE1A 12W
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | NNV70062WE1A / NNV70042WE1A / NNV70032WE1A |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 12w |
| Hệ số công suất | – |
| Quang Thông | 960 Lumen |
| Quang Hiệu | 80 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K – 4000K – 3000K |
| Màu ánh sáng | Trắng – Trung tính – Vàng |
| Chỉ số màu | >80 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Tuổi thọ | 20.000 h |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ129*H32 mm |
| Lỗ khoét | Φ110mm |
Ứng Dụng Của Panasonic NNV7002WE1A 12W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.