Đèn Âm Trần Đổi Màu Philips 15W Eridani DL190B SSW LED13 D150
Posted on by admin
207.000 ₫ Giá gốc là: 207.000 ₫.120.000 ₫Giá hiện tại là: 120.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 15W.
✅ Quang thông: 1300 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: Đổi 3 màu 6500K / 4000K / 3000K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: Φ165*H35mm.
✅ Lỗ khoét: Φ150mm.
✅ Tuổi thọ: 15.000h.
Mã sản phẩm:
Philips Philips Eridani DL190B SSW LED13 D150 15W
Danh mục:
Đèn led âm trần Philips
Thương hiệu:
Philips
Thông Số Kỹ Thuật Của Philips Eridani DL190B SSW LED13 D150 15W
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Eridani DL190B SSW LED13 D150 15W |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 15w |
| Hệ số công suất | PF 0.5 |
| Quang Thông | 1300 Lumen |
| Quang Hiệu | ~85 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3000k |
| Màu ánh sáng | Đổi 3 màu Trắng / Trung tính / Vàng |
| Chỉ số màu | 80 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ160*H35 mm |
| Lỗ khoét | Φ150 mm |
| Tuổi thọ | 15.000 h |
Ứng Dụng Của Philips Eridani DL190B SSW LED13 D150 15W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.