Đèn Led Âm Trần Siêu Mỏng 7w Philips Eridani DL190B Slim D100
Posted on by admin
119.000 ₫ Giá gốc là: 119.000 ₫.69.000 ₫Giá hiện tại là: 69.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 7W.
✅ Quang thông: 570 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: Φ128*H23mm.
✅ Lỗ khoét: Φ100mm.
✅ Tuổi thọ: 20.000h.
Từ khoá: đèn led âm trần 7w
Mã sản phẩm:
Philips Eridani DL190B Slim D100 7W GM
Danh mục:
Đèn led âm trần Philips
Tags:
đèn led âm trần 7w
Thương hiệu:
Philips
Thông Số Kỹ Thuật Của Philips Eridani DL190B Slim D100 7W GM
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Eridani DL190B Slim D100 7W 40K GM / Eridani DL190B Slim D100 7W 65K GM |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 7w |
| Hệ số công suất | PF 0.5 |
| Quang Thông | 570 Lumen |
| Quang Hiệu | 80 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung tính |
| Chỉ số màu | 80 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ128*H23 mm |
| Lỗ khoét | Φ100 mm |
| Tuổi thọ | 20.000 h |
Ứng Dụng Của Philips Eridani DL190B Slim D100 7W GM
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.