Máng đèn tán quang âm trần T-bar Paragon PRFB236L36 2x20W
Posted on by Admin Admin
1.321.000 ₫ Giá gốc là: 1.321.000 ₫.792.600 ₫Giá hiện tại là: 792.600 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅Điện áp: 220 – 240V.
✅Công suất: 2*20W.
✅Hệ số công suất: PF 0.9.
✅Quang thông: 3.200 lumen.
✅Quang hiệu: 80 lm/w.
✅Chỉ số hoàn màu: CRI > 80.
✅Chỉ số bảo vệ: IP 20.
✅Kích thước: 1216*302*88mm.
✅Tuổi thọ: 50.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Paragon PRFB236L36
| Thương hiệu | Paragon |
|---|---|
| Điện áp | 220 – 240V |
| Mã sản phẩm | PRFB236L36 |
| Công suất | 2*20W |
| Hệ số công suất | PF > 0.9 |
| Quang thông | 3.200 lumen |
| Quang hiệu | 80 lm/w |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4200K / 3000K |
| Màu ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Chỉ số hoàn màu | CRI 80 |
| Chỉ số bảo vệ | IP 20 |
| Tuổi thọ | 50.000h |
| Số lượng bóng | 4 |
| Kích thước | 1216*302*88 mm |
Ứng Dụng Của Paragon PRFB236L36
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Nhà máy | Nhà kho | Trung tâm thương mại | Nhà thi đấu | Sân bay | Trường học | Trung tâm thương mại |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai





