Đèn Led Âm Trần Eco Nanoco NED15 15W
Posted on by Admin Admin
191.000 ₫ Giá gốc là: 191.000 ₫.124.000 ₫Giá hiện tại là: 124.000 ₫.
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 15W.
✅ Quang thông: 1.350 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 3000K / 4000K / 6500K.
✅ Chỉ số màu: CRI 80.
✅ Kích thước: Φ170*H45mm.
✅ Lỗ khoét: Φ145mm.
✅ Tuổi thọ: 25.000h.
Thông Số Kỹ Thuật Của Nanoco NED15 15W
| Thương hiệu | Philips |
|---|---|
| Mã sản phẩm | NED156 / NED154 / NE153 |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 15w |
| Quang Thông | 1.350 Lumen |
| Quang Hiệu | 90 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4000K / 6500K |
| Màu ánh sáng | Vàng / Trung tính / Trắng |
| Chỉ số màu | 80 |
| Góc chiếu | 120⁰ |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ170*H45 mm |
| Lỗ khoét | Φ145 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 h |
| Chất liệu | Nhựa |
Ứng Dụng Của Nanoco NED15 15W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.