Đèn Âm Trần Panasonic DN 2G NNV7003WE1A 15W
Posted on by Admin Admin
189.000 ₫ – 199.000 ₫Khoảng giá: từ 189.000 ₫ đến 199.000 ₫
Trạng thái: Còn hàng
✅ Công suất: 15W.
✅ Quang thông: 1275 lumen.
✅ Nhiệt độ màu: 6500K / 4000K / 3000K.
✅ Chỉ số màu: CRI > 80.
✅ Kích thước: Φ144*H32 mm / Φ169*H32 mm.
✅ Lỗ khoét: Φ125 mm / Φ150mm.
✅ Tuổi thọ: 20.000h.
✅ Điều chỉnh độ sáng: Không.
Thông Số Kỹ Thuật Của Panasonic NNV7003WE1A 15W
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | NNV70063WE1A / NNV70043WE1A / NNV70033WE1A / NNV70068WE1A / NNV70048WE1A / NNV70038WE1A |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Công suất | 15w |
| Hệ số công suất | – |
| Quang Thông | 1275 Lumen |
| Quang Hiệu | 85 lumen/watt |
| Nhiệt độ màu | 6500K – 4000K – 3000K |
| Màu ánh sáng | Trắng – Trung tính – Vàng |
| Chỉ số màu | >80 |
| Góc chiếu | 100⁰ |
| Tuổi thọ | 20.000 h |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập (IP) | IP 20 |
| Kích thước | Φ144*H32 mm / Φ169*H32 mm |
| Lỗ khoét | Φ125mm / Φ150mm |
Ứng Dụng Của Panasonic DN 2G 15W
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
|---|---|---|---|---|---|
| Nhà ở | Cửa hàng | Văn phòng | Nhà hàng | Khách sạn | Nhà máy |
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá và ưu đãi đặc biệt từ Siêu Thị Điện 24h
Hotline/Zalo: 0923 179 229
🏬 Showroom: 763 Phạm Văn Thuận, P. Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Đánh giá
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.